SN74LVC1G32DPWR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-SN74LVC1G32DPWRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-SN74LVC1G32DPWRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-SN74LVC1G32DPWRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC1G32DPWR
คำอธิบาย
IC GATE OR 1CH 2-INP 4X2SON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
OR เกต ic 1 ช่อง 4-X2SON (0.8x0.8)
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC1G32DPWR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
Mfr
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.7V ~ 0.8V
ชุด
ระดับลอจิก - สูง
1.7V ~ 2V
4ns @ 5V, 50pF
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทลอจิก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-X2SON (0.8x0.8)
จำนวนของอินพุต
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-XFDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V