SN74LVC1G32DRLR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-18016-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-18016-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-18016-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC1G32DRLR
คำอธิบาย
IC GATE OR 1CH 2-INP SOT5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
OR เกต ic 1 ช่อง SOT-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC1G32DRLR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
Mfr
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.7V ~ 0.8V
ชุด
ระดับลอจิก - สูง
1.7V ~ 2V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
4ns @ 5V, 50pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทลอจิก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-5
จำนวนของอินพุต
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-553
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V