SN74LVC1G32DSFR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-28376-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-28376-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-28376-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC1G32DSFR
คำอธิบาย
IC GATE OR 1CH 2-INP 6SON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
OR เกต ic 1 ช่อง 6-SON (1x1)
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC1G32DSFR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
Mfr
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.7V ~ 0.8V
ชุด
ระดับลอจิก - สูง
1.7V ~ 2V
4ns @ 5V, 50pF
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-SON (1x1)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-XFDFN
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V