SN74LVC1G32MDBVREP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-22349-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-22349-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-22349-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC1G32MDBVREP
คำอธิบาย
IC GATE OR 1CH 2-INP SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
OR เกต ic 1 ช่อง SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC1G32MDBVREP รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
Mfr
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.7V ~ 0.8V
ชุด
ระดับลอจิก - สูง
1.7V ~ 2V
4.5ns @ 5V, 50pF
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V