SN74LVC240APWR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-8498-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-8498-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-8498-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC240APWR
คำอธิบาย
IC BUFF 1.65V/3.6V 20-TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัฟเฟอร์, การอินเวอร์ 2 องค์ประกอบ 4 bit per element 3-สถานะ เอาต์พุต 20-TSSOP
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC240APWR รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเอาต์พุต
3-สถานะ
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
24mA, 24mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทลอจิก
บัฟเฟอร์, การอินเวอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)