SN74LVC2G14DBVT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-26618-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-26618-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-26618-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC2G14DBVT
คำอธิบาย
IC INVERTER 2CH 2-INP SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อินเวอร์เตอร์ ic 2 ช่อง ชมิตทริกเกอร์ SOT-23-6
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC2G14DBVT รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
10 µA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
ชุด
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.3V ~ 1.4V
ระดับลอจิก - สูง
1.4V ~ 3.7V
4.7ns @ 5V, 50pF
ประเภทลอจิก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-6
คุณสมบัติ
ชมิตทริกเกอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V