SN74LVC2G14DCK3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-SN74LVC2G14DCK3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-SN74LVC2G14DCK3CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-SN74LVC2G14DCK3DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC2G14DCK3
คำอธิบาย
IC INVERT SCHMITT 2CH 2IN SC70-6
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อินเวอร์เตอร์ ic 2 ช่อง ชมิตทริกเกอร์ SC-70-6
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC2G14DCK3 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
10 µA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
ชุด
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.3V ~ 1.4V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ระดับลอจิก - สูง
1.4V ~ 3.7V
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
4.7ns @ 5V, 50pF
ประเภทลอจิก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
จำนวนของวงจร
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของอินพุต
2
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SC-70-6
คุณสมบัติ
ชมิตทริกเกอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-TSSOP, SC-88, SOT-363
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V