SN74LVC2G32DCUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-13268-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-13268-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-13268-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC2G32DCUR
คำอธิบาย
IC GATE OR 2CH 2-INP 8VSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
OR เกต ic 2 ช่อง 8-VSSOP
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC2G32DCUR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
Mfr
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.7V ~ 0.8V
ชุด
ระดับลอจิก - สูง
1.7V ~ 2V
3.2ns @ 5V, 50pF
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-VSSOP
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-VFSOP (0.091", ความกว้าง 2.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V