SN74LVC3G14DCUT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-32334-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-32334-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-32334-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC3G14DCUT
คำอธิบาย
IC INVERT SCHMITT 3CH 3IN 8VSSOP
คำอธิบายโดยละเอียด
อินเวอร์เตอร์ ic 3 ช่อง ชมิตทริกเกอร์ 8-VSSOP
โมเดล EDA/CAD
SN74LVC3G14DCUT รุ่น
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
ชุด
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.7V ~ 2.5V
ระดับลอจิก - สูง
1.4V ~ 3.7V
4.3ns @ 5V, 50pF
ประเภทลอจิก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-VSSOP
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-VFSOP (0.091", ความกว้าง 2.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V