THS4130EVM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-10043-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
THS4130EVM
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR THS4130
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
THS4130 1 - เดี่ยว จำนวนช่องต่อ IC ดิฟเฟอเรนเชียล บอร์ดทดลองขยายสัญญาณ
หมวดหมู่
-3db แบนด์วิธ
170MHz
ผู้ผลิต
Texas Instruments
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
215MHz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
85mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (IC หลัก)
13mA
จำนวนช่องต่อ IC
1 - เดี่ยว
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว/คู่ (±)
4V ~ 33V, ±2V ~ 16.5V
ประเภทเครื่องขยาย
ดิฟเฟอเรนเชียล
THS4130
ประเภทเอาต์พุต
ดิฟเฟอเรนเชียล
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
สลูว์เรท
67V/µs