TL1963A-33DCYR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-24897-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-24897-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-24897-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TL1963A-33DCYR
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 1.5A SOT-223-4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A SOT-223-4
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TL1963A-33DCYR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
1 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
80 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
63dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-4
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.55V @ 1.5A