TL2575-12IKTTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-21495-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-21495-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-21495-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TL2575-12IKTTR
คำอธิบาย
IC REG BUCK 12V 1A TO263
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 12V 1 เอาต์พุต 1A TO-263-6, D2PAK (5 ตัวนำ + แท็บ), TO-263BA
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TL2575-12IKTTR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
52kHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ไม่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (DDPAK-5)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.75V