TL2575-15IKTTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-21497-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-21497-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-21497-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TL2575-15IKTTR
คำอธิบาย
IC REG BUCK 15V 1A TO263
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 15V 1 เอาต์พุต 1A TO-263-6, D2PAK (5 ตัวนำ + แท็บ), TO-263BA
โมเดล EDA/CAD
TL2575-15IKTTR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
52kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263 (DDPAK-5)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.75V