TL2575HV-12IKV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TL2575HV-12IKV-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TL2575HV-12IKV
คำอธิบาย
IC REG BUCK 12V 1A TO220-5
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 12V 1 เอาต์พุต 1A TO-220-5 ตัวนำที่ขึ้นรูป
โมเดล EDA/CAD
TL2575HV-12IKV รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
52kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-5
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.75V