TL4050C10IDBZT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC VREF SHUNT 0.5% SOT23-3 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สับเปลี่ยน ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.5% SOT-23-3 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | TL4050C10IDBZT รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ 50ppm/°C |
ผู้ผลิต Texas Instruments | สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz 150µVrms |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - แคโทด 103 µA |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ประเภทอ้างอิง สับเปลี่ยน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทเอาต์พุต คงที่ | บรรจุภัณฑ์ / เคส TO-236-3, SC-59, SOT-23-3 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 10V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-3 |
กระแสไฟ - เอาต์พุต 15 mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±0.5% |