TL750M12CKVURG3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-21601-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-21601-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-21601-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TL750M12CKVURG3
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 750MA TO252-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 750mA TO-252-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TL750M12CKVURG3 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 750mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
55dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน, ขั้วย้อนกลับ
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
26V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V