TLV61220DBVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-30547-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-30547-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-30547-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TLV61220DBVR
คำอธิบาย
IC REG BOOST ADJ 220MA SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บูสต์ ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก ปรับได้ 1.8V 1 เอาต์พุต 220mA (สวิตช์) SOT-23-6
โมเดล EDA/CAD
TLV61220DBVR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
5.5V
กระแสไฟ - เอาต์พุต
ฟังก์ชั่น
สเต็ปอัพ
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โทโพโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-6
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
0.7V