TM4C1297NCZADI3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-37950-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TM4C1297NCZADI3
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 1MB FLASH 212NFBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M4F Tiva™ C ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 120MHz 1MB (1M x 8) แฟลช 212-NFBGA (10x10)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TM4C1297NCZADI3 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
6K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
256K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.97V ~ 3.63V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 24x12b
โปรเซสเซอร์หลัก
ARM® Cortex®-M4F
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
32-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
120MHz