TMS320C6413ZTS500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-18664-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TMS320C6413ZTS500
คำอธิบาย
IC DSP FIXED-POINT 288-FCBGA
คำอธิบายโดยละเอียด
จุดคงที่ โปรเซสเซอร์สัญญาณดิจิทัล (DSP) 500MHz 288-FCBGA (23x23)
โมเดล EDA/CAD
TMS320C6413ZTS500 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
RAM บนชิป
288kB
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - I/O
3.30V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - คอร์
1.20V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 90°C (TC)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
จุดคงที่
บรรจุภัณฑ์ / เคส
288-BBGA, FCBGA
อินเตอร์เฟซ
Host Interface, I2C, McASP, McBSP
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
288-FCBGA (23x23)
อัตรานาฬิกา
500MHz