TMS320F2802PZS-60
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-32758-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TMS320F2802PZS-60
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 64KB FLASH 100LQFP
คำอธิบายโดยละเอียด
C28x C2000™ C28x Fixed-Point ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 60MHz 64KB (32K x 16) แฟลช 100-LQFP (14x14)
โมเดล EDA/CAD
TMS320F2802PZS-60 รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
Mfr
ขนาด RAM
6K x 16
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.71V ~ 1.89V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x12b
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
โปรเซสเซอร์หลัก
C28x
เกรด
รถยนต์
ขนาดคอร์
32-Bit
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ความเร็ว
60MHz