TPD4S480RUKR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPD4S480RUKRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPD4S480RUKRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPD4S480RUKRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPD4S480RUKR
คำอธิบาย
USB TYPE-C 48V EPR PORT PROTECTO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
USB Type C pmic 20-WQFN (3x3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPD4S480RUKR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 4.5V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)