TPS2HB16FQPWPRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPS2HB16FQPWPRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPS2HB16FQPWPRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPS2HB16FQPWPRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS2HB16FQPWPRQ1
คำอธิบาย
HYDRA 16 MOHM OTP F
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 60A 16-HTSSOP
โมเดล EDA/CAD
TPS2HB16FQPWPRQ1 รุ่น
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
60A
Rds เปิด (Typ)
16mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
3V ~ 28V