TPS65010RGZR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-15241-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-15241-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-15241-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS65010RGZR
คำอธิบาย
IC BATT CHG LI-ION 1CELL 48VQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่ชาร์จ ic ลิเธียมไอออน/โพลีเมอร์ 48-VQFN (7x7)
โมเดล EDA/CAD
TPS65010RGZR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าของชุดแบตเตอรี่
4.2V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
5.5V
Digi-Reel®
อินเตอร์เฟซ
I2C, USB
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
เคมีแบตเตอรี่
ลิเธียมไอออน/โพลีเมอร์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเซลล์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
48-VFQFN แผ่นสัมผัส
กระแสไฟฟ้า - กำลังชาร์จ
คงที่ - ตั้งโปรแกรมได้
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
48-VQFN (7x7)
การป้องกันความผิดพลาด
อุณหภูมิสูงเกิน
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสชาร์จ - สูงสุด
500mA