TPS65150EVM-697
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-43190-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS65150EVM-697
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR TPS65150
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
TPS65150 - วัตถุประสงค์พิเศษ DC/DC, การจ่าย LCD 3 เอาต์พุตแบบไม่แยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.8V ~ 6V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
บูสต์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
1.2MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
วัตถุประสงค์หลัก
วัตถุประสงค์พิเศษ DC/DC, การจ่าย LCD
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
TPS65150
เอาต์พุตและประเภท
3 เอาต์พุตแบบไม่แยก
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
15V, 30V, -2V