TPS720105YZUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPS720105YZURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPS720105YZURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPS720105YZURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS720105YZUR
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.05V 350MA 5-DSBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 350mA 5-DSBGA (0.96x1.33)
โมเดล EDA/CAD
TPS720105YZUR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
38 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
80 µA
Digi-Reel®
PSRR
85dB ~ 50dB (10Hz ~ 1MHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
4.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-UFBGA, DSBGA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.05V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
5-DSBGA (0.96x1.33)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.2V @ 350mA