TPS73150DBVRG4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TPS73150DBVRG4-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS73150DBVRG4
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 5V 150MA SOT23-5
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
TPS73150DBVRG4 รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
750 µA
PSRR
58dB ~ 37dB (100Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
5V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.1V @ 150mA