TPS73150MDBVREP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-22490-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-22490-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-22490-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS73150MDBVREP
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 5V 150MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPS73150MDBVREP รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
550 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
750 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
58dB ~ 37dB (100Hz ~ 10kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร, ขั้วย้อนกลับ
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.1V @ 150mA