TPS73250DBVR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 5V 250MA SOT23-5 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 12 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA SOT-23-5 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | TPS73250DBVR รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 550 µA |
ชุด | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 950 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 58dB ~ 37dB (100Hz ~ 10kHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร, ขั้วย้อนกลับ |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 5.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส SC-74A, SOT-753 |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 5V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-5 |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.15V @ 250mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |