TPS73250DBVT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-15813-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-15813-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-15813-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS73250DBVT
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 5V 250MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 250mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
TPS73250DBVT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
550 µA
ชุด
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
950 µA
PSRR
58dB ~ 37dB (100Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
5V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.15V @ 250mA