TPS73501DRVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-34785-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-34785-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-34785-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS73501DRVR
คำอธิบาย
IC REG LIN POS ADJ 500MA 6-WSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก ปรับได้ 1 เอาต์พุต 500mA 6-WSON (2x2)
โมเดล EDA/CAD
TPS73501DRVR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
65 µA
PSRR
66dB ~ 22dB (100Hz ~ 100kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-WDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.25V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-WSON (2x2)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.5V @ 500mA