TPS79101DBVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-11864-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-11864-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-11864-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS79101DBVR
คำอธิบาย
IC REG LIN POS ADJ 100MA SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก ปรับได้ 1 เอาต์พุต 100mA SOT-23-6
โมเดล EDA/CAD
TPS79101DBVR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
250 µA
Digi-Reel®
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-6
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V