TPS7A20105PDQNR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPS7A20105PDQNRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPS7A20105PDQNRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPS7A20105PDQNRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS7A20105PDQNR
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.05V 300MA 4-X2SON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA 4-X2SON (1x1)
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
15 µA
Digi-Reel®
PSRR
65dB ~ 40dB (100Hz ~ 1MHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-XDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.05V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-X2SON (1x1)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.49V @ 300mA