TPS7A3001MDGNTEP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-29768-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-29768-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-29768-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS7A3001MDGNTEP
คำอธิบาย
IC REG LINEAR NEG ADJ 8-HVSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น ลบ ปรับได้ 1 เอาต์พุต 200mA 8-HVSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPS7A3001MDGNTEP รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
100 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
950 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
72dB (120Hz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, ซอฟสตาร์ท
ประเภทเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
-36V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
-1.18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm) แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-HVSSOP
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 200mA