TPS7B91120DBVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPS7B91120DBVRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPS7B91120DBVRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPS7B91120DBVRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPS7B91120DBVR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 150MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-23-5
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
3 µA
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
150 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
55dB ~ 43dB (10kHz ~ 100kHz)
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการควบคุม
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า
ประเภทเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.8V @ 150mA