TSD12CDYFR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TSD12CDYFRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TSD12CDYFRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TSD12CDYFRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TSD12CDYFR
คำอธิบาย
TVS DIODE 12VWM 26VC SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
26V แคลมป์ 15A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
390W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
USB
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
6.5pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
12V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-76, SOD-323
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
13.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
26V