TSD24DYFR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TSD24DYFRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TSD24DYFRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TSD24DYFRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TSD24DYFR
คำอธิบาย
24V UNIDIRECTIONAL SURGE PROTECT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
39V แคลมป์ 9A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
9A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
250W
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
USB
ประเภท
Zener
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
12pF @ 1MHz
แชนเนลทิศทางเดียว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V (สูงสุด)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
24.8V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-76, SOD-323
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
39V