UA78L12ACDR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 12V 100MA 8-SOIC |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA 8-SOIC |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | UA78L12ACDR รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 1.7V @ 40mA |
Mfr | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 42dB (120Hz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ, ลัดวงจร |
การตั้งค่าเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน 0°C ~ 125°C |
ประเภทเอาต์พุต | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | บรรจุภัณฑ์ / เคส 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 27V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 8-SOIC |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 12V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |