UA78L12ACPK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-11132-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-11132-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-11132-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UA78L12ACPK
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 100MA SOT89-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA SOT-89-3
โมเดล EDA/CAD
UA78L12ACPK รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.7V @ 40mA
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
42dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-243AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
27V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-89-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V