UA78M33CDCYR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-13424-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-13424-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-13424-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UA78M33CDCYR
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 500MA SOT-223-4
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA SOT-223-4
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
UA78M33CDCYR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
2V @ 350mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
80dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
25V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-4
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V