UA78M33CKCS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-21633-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UA78M33CKCS
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 500MA TO220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA TO-220-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
UA78M33CKCS รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
2V @ 350mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
PSRR
80dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
25V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V