UCC25600EVM-644
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-37529-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UCC25600EVM-644
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR UCC25600
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
UCC25600 - AC/DC, ด้านหลักและด้านรองมี PFC 1 เอาต์พุตแบบแยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
50V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
กระแสไฟ - เอาต์พุต
12A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
108 ~ 265VAC
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
เรโซแนนท์
วัตถุประสงค์หลัก
AC/DC, ด้านหลักและด้านรองมี PFC
สิ่งที่บรรจุอยู่
บอร์ด
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบแยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
UCC25600
พลังงาน - เอาต์พุต
600W