UCC28C59DR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-UCC28C59DRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-UCC28C59DRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-UCC28C59DRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UCC28C59DR
คำอธิบาย
INDUSTRIAL, 30-V, LOW-POWER CURR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
UCC28C59DR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
12.5V ~ 28V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
ดิวตี้ไซเคิล (สูงสุด)
0.5
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ซิงค์นาฬิกา
ใช่
ประเภทเอาต์พุต
ตัวขับทรานซิสเตอร์
คุณสมบัติการควบคุม
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า, ความล่าช้าในการตอบสนองต่อการควบคุม, การควบคุมความถี่, ซอฟสตาร์ท
ฟังก์ชั่น
สเต็ปอัพ, สเต็ปดาวน์, สเต็ปอัพ/สเต็ปดาวน์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
โทโพโลยี
บูสต์, บัค, ฟลายแบ็ค, คอนเวอร์เตอร์ตรง, SEPIC
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)