UCC39002D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-13027-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UCC39002D
คำอธิบาย
IC LOAD SHARE CTRLR ADV 8-SOIC
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อุปกรณ์ควบคุมการแบ่งภาระโหลด pmic 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
UCC39002D รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.375V ~ 14.25V
ผู้ผลิต
Texas Instruments
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แอพพลิเคชั่น
อุปกรณ์ควบคุมการแบ่งภาระโหลด
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5mA