TK560P60Y,RQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TK560P60YRQTR-ND - เทปและม้วน (TR)
TK560P60YRQCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TK560P60YRQDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TK560P60Y,RQ
คำอธิบาย
MOSFET N-CHANNEL 600V 7A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 600 V 7A (Tc) 60W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TK560P60Y,RQ รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 240µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
14.5 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±30V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
380 pF @ 300 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
60W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
560mOhm @ 3.5A, 10V