TK560P60Y,RQ | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET N-CHANNEL 600V 7A DPAK |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 16 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | N-ช่องสัญญาณ 600 V 7A (Tc) 60W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | TK560P60Y,RQ รุ่น |
หมวดหมู่ | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 4V @ 240µA |
Mfr | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 14.5 nC @ 10 V |
ชุด | Vgs (สูงสุด) ±30V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 380 pF @ 300 V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด) 60W (Tc) |
ประเภท FET | อุณหภูมิในการทำงาน 150°C (TJ) |
เทคโนโลยี | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 600 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ DPAK |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด) 10V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 560mOhm @ 3.5A, 10V |