DG160-8EC มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
MEAN WELL USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 2
เอกสารข้อมูล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DG160-8EC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
DG160-8EC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DG160-8EC
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 160W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
10.66 A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.91
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
PFC, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.42" H (127.0mm x 76.2mm x 36.1mm)
15V