WSU090-1300-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
237-1452-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WSU090-1300-R
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 12W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9V 12 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ ใบมีดคงที่ อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WSU090-1300-R รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
12 W
ผู้ผลิต
Triad Magnetics
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
100mW (สูงสุด)
ชุด
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านลบ
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
North America
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ประเภทอินพุต
ใบมีดคงที่
ความยาวสายไฟ
72" (1.83m)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
อินพุตคอนเนคเตอร์
NEMA 1-15P
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
9V
ขนาด / มิติ
2.80" L x 1.69" W x 1.18" H (71.0mm x 43.0mm x 30.0mm)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.3A