67XR10KLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1095-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
67XR10KLF
คำอธิบาย
TRIMMER 10K OHM 0.5W PC PIN SIDE
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 20.0 หมุน การปรับด้านข้าง
โมเดล EDA/CAD
67XR10KLF รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ความต้านทานไฟฟ้า
10 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,375" x 0,195" หน้า (9,53mm x 4,95mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%