67XR20KLF หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
TT Electronics/BI
มีอยู่ในสต็อค: 37
เอกสารข้อมูล
Similar
Nidec Components
มีอยู่ในสต็อค: 285
เอกสารข้อมูล
20 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 20.0 หมุน การปรับด้านข้าง
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
67XR20KLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1096-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
67XR20KLF
คำอธิบาย
TRIMMER 20K OHM 0.5W PC PIN SIDE
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
67XR20KLF รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ความต้านทานไฟฟ้า
20 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,375" x 0,195" หน้า (9,53mm x 4,95mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%