68WR100KLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1102-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
68WR100KLF
คำอธิบาย
TRIMMER 100K OHM 0.5W PC PIN TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 20.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
68WR100KLF รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
จำนวนรอบ
20.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานไฟฟ้า
100 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,375" x 0,245" หน้า (9,53mm x 6,22mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%